C12200 hefur svipaða tæringarþol og C11000. Það veitir framúrskarandi mótstöðu gegn veðrun og mjög góð viðnám gegn mörgum efnum. Það er oft notað sérstaklega til tæringarþols. Það er hentugur til notkunar með flestum vatni og er hægt að nota það neðanjarðar vegna þess að það standast tæringu jarðvegs. Það standast ekki - oxandi steinefni og lífrænar sýrur, ætandi lausnir og saltlausnir.
Forskriftir
| Bekk | Bandaríkin | U.K | Þýskaland | Japan |
| Kína Bg | ASTM | BS | Dín | Jis h |
| T 2 | C11000 | C101 / C102 | E - CU58 | C1100 |
| TP 2 | C12200 | C106 | Sf - cu | C1220 |
| Tegund vöru | Einkunn (s) | Tæknilegar kröfur Samkvæmt |
| Koparrör/ pípa | Uns c12200 | ASTM B111, ASME SB111 ASTM B135, ASME SB135 ASTM B251, ASME SB251 BS EN 1057 eða nær |
| Eirrör/pípa | Uns c23000, uns c 26200 ... Uns c44300, uns c 68700 ... |
|
| Cupronickel rör/pípa | Uns c70600, uns c71500 Uns C71640 |
Efnasamsetningar
| Þættir | ||
| Cu | P | |
| Mín (%) | 99.9 | 0.015 |
| Max (%) | - | 0.04 |
Mechincal eiginleikar
| Form | Skap | Skapkóða | Togstyrkur (KSI) | YS-0,5% ext (KSI) | Lenging (%) | Rockwell B mælikvarði | Rockwell F Scale | Rockwell 30t mælikvarði | Klippistyrkur (KSI) | Þreytustyrkur (KSI) | Stærð hluta (inn) | Kalt vinna (%) |
| Flatar vörur | 1/2 erfitt | H02 | 42 typ | 14 typ | 40 typ | 84 typ | 50 typ | 26 typ | 13 typ | 0.04 | ||
| 1/4 erfitt | H01 | 38 typ | 30 typ | 35 typ | 25 typ | 70 typ | 25 typ | 0.25 | ||||
| 1/4 erfitt | H01 | 38 typ | 30 typ | 25 typ | 25 typ | 70 typ | 36 typ | 25 typ | 0.04 | |||
| 1/8 erfitt | H00 | 36 typ | 28 typ | 30 typ | 10 typ | 60 typ | 25 typ | 25 typ | 0.04 | |||
| 1/8 erfitt | H00 | 36 typ | 28 typ | 40 typ | 10 typ | 60 typ | 25 typ | 0.25 | ||||
| Eins og heitt velt | M20 | 32 typ | 10 typ | 50 typ | 40 typ | 22 typ | 0.25 | |||||
| Eins og heitt velt | M20 | 34 typ | 10 typ | 45 typ | 45 typ | 23 typ | 0.04 | |||||
| Auka vor | H10 | 57 typ | 53 typ | 4 typ | 62 typ | 95 typ | 64 typ | 29 typ | 0.04 | |||
| Harður | H04 | 50 typ | 45 typ | 6 typ | 50 typ | 90 typ | 57 typ | 28 typ | 13 typ | 0.04 | ||
| Harður | H04 | 45 typ | 40 typ | 20 typ | 45 typ | 85 typ | 26 typ | 1 | ||||
| Harður | H04 | 50 typ | 45 typ | 12 typ | 50 typ | 90 typ | 28 typ | 0.25 | ||||
| Nafn kornastærð 0,025 mm | OS025 | 34 typ | 11 typ | 45 typ | 45 typ | 23 typ | 11 typ | 0.04 | ||||
| Nafn kornastærð 0,050 mm | OS050 | 32 typ | 10 typ | 50 typ | 40 typ | 22 typ | 0.25 | |||||
| Nafn kornastærð 0,050 mm | OS050 | 32 typ | 10 typ | 45 typ | 40 typ | 22 typ | 0.04 | |||||
| Vor | H08 | 55 typ | 50 typ | 4 typ | 60 typ | 94 typ | 63 typ | 29 typ | 14 typ | 0.04 | ||
| Pípa | Harður | H04 | 50 typ | 10 typ | 50 typ | 90 typ | 28 typ | 30 | ||||
| Tube | Harður teiknaður | H80 | 55 typ | 8 typ | 60 typ | 95 typ | 63 typ | 29 typ | 19 typ | 0.065 | 40 | |
| Ljós teiknað, ljós kalt velt | H55 | 40 typ | 32 typ | 25 typ | 35 typ | 77 typ | 45 typ | 26 typ | 14 typ | 0.065 | 15 | |
| Nafn kornastærð 0,025 mm | OS025 | 34 typ | 11 typ | 45 typ | 45 typ | 23 typ | 0.065 | |||||
| Nafn kornastærð 0,050 mm | OS050 | 32 typ | 10 typ | 45 typ | 40 typ | 22 typ | 11 typ | 0.065 |
Forrit
1. Loftkæling og kæli.
2. Gas, hitari og olíubrennari.
3. Pípulagnir pípa og gufu rör.
4. Brewery og Distillery Tubes.
5. Bensín, vökvalínur og olíulínur.
6. Snúa hljómsveitir.




Koparafurðir sem Gnee getur veitt
| Vöruheiti | Koparpípa |
| Standard | ASTM, JIS, Din, GB, Aisi, Din, en |
| Efni | T1, T2, T3, C21000, C22000, C22600, C23000, C24000, C26000, C26130, C26800, C27000, C27200, C46500, C51000, C52100, C53400, C61300, C61400, C63000, C63800, C65100, C65500, H63, H65, H68, H70, H80, H85, H90, H96. |
| Hreinleiki | 99.9% |
| Tækni | Kalt teiknað, heitt velt, kalt vals og aðrir. |
| Hliðarform | Kringlótt, ferningur, rétthyrnd, osfrv. |
| Ytri þvermál | 6.35-406mm eða sérhannað |
| Þykkt | 0,5-80mm eða sérhannað |
| Lengd | 1-12m eða sérhannaðar |
| Yfirborðsmeðferð | Húðun, oxun, húðun, fægja osfrv. |
| Tegund | Óaðfinnanlegur, soðinn |
| Uppruni | Kína |
| Afhendingartími | 7-15 dagar, allt eftir aðstæðum og magni |
| Verðskilmálar | Exw, fob, cif, crf, cnf eða aðrir |
| Hleðsluhöfn | Hvaða höfn sem er í Kína |
| Greiðslutímabil | TT, LC, Cash, Paypal, DP, DA, Western Union eða aðrir. |
| Umsókn | 1.. Byggingariðnaður2. Vélrænni framleiðslu, orkuútdráttur3. Heimbúnaðariðnaður, kæliiðnaður, flutningaiðnaður, skreytingar á heimilum og baðherbergi4. Samskiptatækni, innviðir, leiðslukerfi sveitarfélaga osfrv. |
| Umbúðir | Knippi, PVC poki, nylonbelti, kapalbindi, venjulegur útflutningur sjávarinn pakki eða eftirspurn |
| Vinnsla þjónusta | Beygja, suðu, afnema, kýla, klippa og aðra |
| Umburðarlyndi | ±1% |
|
Standard |
ASTMB152, B187, B133, B301, B196, B441, B465, JISH3250-2006, |
|
Efni |
C10100,C10200,C10300,C10400,C10500,C10700,C10800,C10910,C10920, |
|
Þvermál |
3mm ~ 800mm |
|
Lengd |
1,0m 5,8m, 6m, eða eins og krafist er |
|
Útflutning til |
Singapore, Indland, Pólland, Indónesía, Úkraína, Spáni, Kóreu, Taílandi, Kanada, Bandaríkjunum, |
|
Gámastærð |
20ft GP: 5898mm (lengd) x2352mm (breidd) x2393mm (hátt) |
|
Verðtímabil |
Ex - vinna, fob, cfr, cif, etc. |
|
Umsókn |
Koparbar er mikið notaður í bátsbyggingu, stríðsiðnaði, bílaiðnaði og samskiptum |
|
Pakki |
Hefðbundinn útflutnings sjávarinn pakki, föt fyrir alls kyns flutninga, eða eins og krafist er. |
|
Hafðu samband |
Ef þú hefur einhverja spurningu, vinsamlegast hafðu samband við mig. |
|
Vöruheiti |
Koparstrimli / kopar borði / koparblöð spólu |
|
Lögun |
Strip, borði, band, spólu, rúlla |
|
Standard |
ASTM, ISO, JIS, DIN, GB, EN |
|
Bekk |
ASTM: C10100, C10200, C10300, C10400, C10500, C10700, C10800, C10910, C10920, |
|
Moq |
300kg |
|
Skap |
1/4 harður, 1/2hard, fullur harður, mjúkur osfrv |
|
Yfirborð |
Mill áferð, fáður, anodizing, bursta, sandsprengja, dufthúð osfrv. |
|
Greiðsluskilmálar |
T/T, L/C, Western Union, Paypal |
|
Verðskilmálar |
CIF, CFR, FOB, CIF, EXW, CNF |
|
Breidd |
0,1-1500mm eða sérsniðin |
|
Þykkt |
0,1-50mm eða sérsniðin |
|
Pakki |
Hefðbundinn útflutnings sjávarinn pakki eða eins og krafist er. |
|
Afhendingartími |
Um það bil 7 ~ 10 virka daga eftir að innborgun barst |
|
Umsókn |
1) Ennfremur að gera áhöld. |
|
Vöruheiti |
Koparvír |
|
Tegund |
Einangruð |
|
Greiðslutímabil |
TT/viðskiptatrygging/kreditkort |
|
Afhendingartími |
7-30 daga (fer eftir magni) |
|
Sendingarskilmálar |
FOB CIF DDP EXW |
|
Hitauppstreymi |
130/155/180/200/220 C |
|
Þvermál |
0,04mm-6,0mm |
|
Enameled gerð |
Pólýester/pólýúretan/pólýesterimíð/pólýamíð - imide |
|
Umsókn |
Viftur spennir aðdáandi hátalari |
|
Hljómsveitarefni |
99% |
Kopar CNC vélknúnir hlutar
|
Vöruheiti |
Koparvír |
|
Tegund |
Einangruð |
|
Greiðslutímabil |
TT/viðskiptatrygging/kreditkort |
|
Afhendingartími |
7-30 daga (fer eftir magni) |
|
Sendingarskilmálar |
FOB CIF DDP EXW |
|
Hitauppstreymi |
130/155/180/200/220 C |
|
Þvermál |
0,04mm-6,0mm |
|
Enameled gerð |
Pólýester/pólýúretan/pólýesterimíð/pólýamíð - imide |
|
Umsókn |
Viftur spennir aðdáandi hátalari |
|
Hljómsveitarefni |
99% |

Um okkur
Stofnað árið 2008 og sérhæfum okkur í útflutningi koparafurða. Framleiðslu okkar nýtir stöðugar steypulínur og nákvæmni teiknivélar. Strangt gæðaeftirlit, þar með talið prófun á hvirfilum og litrófsgreining, tryggir yfirburða afköst koparröranna okkar og vafninga fyrir alþjóðleg forrit.
Ef þú þarft hjálp, vinsamlegast hafðu samband við okkur strax!
Netfang:sales@gneemetal.com
Fermetra metra smíðaður
Starfsmenn fyrirtækisins
Samstarfsaðili
Ár reynsla




