C44300 er kjörinn kostur fyrir hitaskipta rör. Venjulega framleidd til að uppfylla verkfræðikröfur, munt þú komast að því að þessi ál er oft notuð í olíu- og gasforritum, sem einnig krefjast þess sem ekki er - ætandi eiginleikar. C44300 og C68700 hafa góða tæringarþol. C44300 eir óaðfinnanlegt rör Lágmarks togstyrkur hitaskipta rörsins er 310MPa og lágmarksafrakstursstyrkur er 105MPa.
C44300 PIPE forskriftir: ASTM B111/ ASME SB111 CUZN28SN1AS
C44300 pípustærð: 1/2 ″ til 20 ′ í, DN15 til DN500
Ytri þvermál: 15mm til 508mm
Veggþykkt: milli 1 mm og 11 mm
Lengd: aðallega 6 metra eða nauðsynleg lengd
Dagskrá: SCH10, SCH40, SCH80, STD
Tegundir: Óaðfinnanlegur minna en 419mm (innifalinn 419mm)/saumur soðinn (yfir 419mm)
End: Plain End, Fleased End, Treaded
| Land | Standard | Nafn |
| ASTM | ASTM B111 | Kopar og kopar - álfelgur óaðfinnanlegur eimsvala og ferrule lager |
| GB/T. | GB/T8890 | Óaðfinnanlegur kopar álfelgaskipti rör |
| BS | BS2871 | Kopar og kopar málmblöndur |
| JIS | JIS H3300 | Kopar og kopar ál - óaðfinnanleg rör og slöngur |
| Dín | DIN1785 | Unnu kopar- og kopar álfelgur fyrir þétti og hitaskipti |
Efnasamsetning
|
Bekk |
Eins |
Fe |
Tin |
Cu |
Pb |
Zn |
|
C44300 |
0.02-0.06 |
0.06 |
0.9-1.2 |
70.0-73.0 |
0.07 |
Segið |
C44300 Vélrænir eiginleikar
| Eignir | Mæligildi | Imperial |
|
Togstyrkur |
331-379 MPA | 48000-55000 psi |
| Afraksturstyrkur (fer eftir skapi) | 124-152 MPa | 18000-22000 psi |
| Lenging í hléi | 65% | 65% |
|
Skríða styrkur |
0,370 MPa | 53.7 Psi |
|
Charpy áhrif |
82.4J | 60.8 fb - lb |
|
Þreytustyrkur |
115-125 MPa | 16700-18100 PSI |
|
Teygjanlegt stuðull |
117 GPA | 17000 ksi |
| Hlutfall Poissons | 0.34 | 0.34 |
| Vélhæfni | 30 | 30 |
| Klippa stuðull | 40 GPA | 5800 KSI |
Umsókn:
Koparpípur eru notaðar í ýmsum atvinnugreinum; þar með talið sjávarumhverfi, orkuvinnsla, afland, olíu og gas og vörn.
Teiknuð koparpípa hefur bæði kalda vinnu og heita starfsárangur, hefur mesta gráðu tæringar sjávar og hreinsunargetu og mikinn styrk. Dæmigerðir notendur eru eimingar- og afsölunarplöntur, svo og sjávarkælir og hitaskipti.
Með því að nota lofttæmisbræðslutækni er gæði pípunnar mikil: Efnasamsetningin er stöðug, stærðin er nákvæm og innri og ytri yfirborðin eru hrein, slétt og björt. Góðir vélrænir eiginleikar - engar svitahola, sprungur, leka á pinhole og öðrum göllum.
Vélræn próf eins og tog á svæðinu:
Hörkupróf
Efnagreining - Spectro greining
Jákvæð auðkenning efnis - PMI próf
Fletja próf
Micro og Macrotest
PITTING RESISTION PREST
FLARING próf
Intergranular tæringarpróf (IGC)




Koparafurðir sem Gnee getur veitt
| Vöruheiti | Koparpípa |
| Standard | ASTM, JIS, Din, GB, Aisi, Din, en |
| Efni | T1, T2, T3, C21000, C22000, C22600, C23000, C24000, C26000, C26130, C26800, C27000, C27200, C46500, C51000, C52100, C53400, C61300, C61400, C63000, C63800, C65100, C65500, H63, H65, H68, H70, H80, H85, H90, H96. |
| Hreinleiki | 99.9% |
| Tækni | Kalt teiknað, heitt velt, kalt vals og aðrir. |
| Hliðarform | Kringlótt, ferningur, rétthyrndur, osfrv. |
| Ytri þvermál | 6.35-406mm eða sérhannað |
| Þykkt | 0,5-80mm eða sérhannað |
| Lengd | 1-12m eða sérhannaðar |
| Yfirborðsmeðferð | Húðun, oxun, húðun, fægja osfrv. |
| Tegund | Óaðfinnanlegur, soðinn |
| Uppruni | Kína |
| Afhendingartími | 7-15 dagar, allt eftir aðstæðum og magni |
| Verðskilmálar | Exw, fob, cif, crf, cnf eða aðrir |
| Hleðsluhöfn | Hvaða höfn sem er í Kína |
| Greiðslutímabil | TT, LC, Cash, Paypal, DP, DA, Western Union eða aðrir. |
| Umsókn | 1.. Byggingariðnaður2. Vélrænni framleiðslu, orkuútdráttur3. Heimbúnaðariðnaður, kæliiðnaður, flutningaiðnaður, skreytingar á heimilum og baðherbergi4. Samskiptatækni, innviðir, leiðslukerfi sveitarfélaga osfrv. |
| Umbúðir | Knippi, PVC poki, nylon belti, kapalbindi, venjulegur útflutnings sjávarinn pakki eða eftirspurn |
| Vinnsla þjónusta | Beygja, suðu, afnema, kýla, klippa og aðra |
| Umburðarlyndi | ±1% |
|
Standard |
ASTMB152, B187, B133, B301, B196, B441, B465, JISH3250-2006, |
|
Efni |
C10100,C10200,C10300,C10400,C10500,C10700,C10800,C10910,C10920, |
|
Þvermál |
3mm ~ 800mm |
|
Lengd |
1.0m 5,8m, 6m, eða eins og krafist er |
|
Útflutning til |
Singapore, Indland, Pólland, Indónesía, Úkraína, Spáni, Kóreu, Taílandi, Kanada, Bandaríkjunum, |
|
Gámastærð |
20ft GP: 5898mm (lengd) x2352mm (breidd) x2393mm (hátt) |
|
Verðtímabil |
Ex - vinna, fob, cfr, cif, etc. |
|
Umsókn |
Koparbar er mikið notaður í bátsbyggingu, stríðsiðnaði, bílaiðnaði og samskiptum |
|
Pakki |
Hefðbundinn útflutnings sjávarinn pakki, föt fyrir alls kyns flutninga, eða eins og krafist er. |
|
Hafðu samband |
Ef þú hefur einhverja spurningu, vinsamlegast hafðu samband við mig. |
|
Vöruheiti |
Koparstrimli / kopar borði / koparblöð spólu |
|
Lögun |
Strip, borði, band, spólu, rúlla |
|
Standard |
ASTM, ISO, JIS, DIN, GB, EN |
|
Bekk |
ASTM: C10100, C10200, C10300, C10400, C10500, C10700, C10800, C10910, C10920, |
|
Moq |
300kg |
|
Skap |
1/4 harður, 1/2hard, fullur harður, mjúkur osfrv |
|
Yfirborð |
Mill áferð, fáður, anodizing, bursta, sandsprengja, dufthúð osfrv. |
|
Greiðsluskilmálar |
T/T, L/C, Western Union, Paypal |
|
Verðskilmálar |
CIF, CFR, FOB, CIF, EXW, CNF |
|
Breidd |
0,1-1500mm eða sérsniðin |
|
Þykkt |
0,1-50mm eða sérsniðin |
|
Pakki |
Hefðbundinn útflutnings sjávarinn pakki eða eins og krafist er. |
|
Afhendingartími |
Um það bil 7 ~ 10 virka daga eftir að innborgun barst |
|
Umsókn |
1) Ennfremur að gera áhöld. |
|
Vöruheiti |
Koparvír |
|
Tegund |
Einangruð |
|
Greiðslutímabil |
TT/viðskiptatrygging/kreditkort |
|
Afhendingartími |
7-30 daga (fer eftir magni) |
|
Sendingarskilmálar |
FOB CIF DDP EXW |
|
Hitauppstreymi |
130/155/180/200/220 C |
|
Þvermál |
0,04mm-6,0mm |
|
Enameled gerð |
Pólýester/pólýúretan/pólýesterimíð/pólýamíð - imide |
|
Umsókn |
Viftuspennandi aðdáandi hátalari |
|
Hljómsveitarefni |
99% |
Kopar CNC vélknúnir hlutar
|
Vöruheiti |
Koparvír |
|
Tegund |
Einangruð |
|
Greiðslutímabil |
TT/viðskiptatrygging/kreditkort |
|
Afhendingartími |
7-30 daga (fer eftir magni) |
|
Sendingarskilmálar |
FOB CIF DDP EXW |
|
Hitauppstreymi |
130/155/180/200/220 C |
|
Þvermál |
0,04mm-6,0mm |
|
Enameled gerð |
Pólýester/pólýúretan/pólýesterimíð/pólýamíð - imide |
|
Umsókn |
Viftuspennandi aðdáandi hátalari |
|
Hljómsveitarefni |
99% |

Um okkur
Stofnað árið 2008 og sérhæfum okkur í útflutningi koparafurða. Framleiðslu okkar nýtir stöðugar steypulínur og nákvæmni teiknivélar. Strangt gæðaeftirlit, þar með talið prófun á hvirfilum og litrófsgreining, tryggir yfirburða afköst koparröranna okkar og vafninga fyrir alþjóðleg forrit.
Ef þú þarft hjálp, vinsamlegast hafðu samband við okkur strax!
Netfang:sales@gneemetal.com
Fermetra metra smíðaður
Starfsmenn fyrirtækisins
Samstarfsaðili
Ár reynsla




