Tónsmíðar
| Din 86019 Cuni10fe1.6mn 2.1972 |
Eemua 234 UNS 7060X |
BS 2871 CN 102 |
ASTM B466 C70600 |
JIS H 3300 C7060 |
Mil - T-16420K C70600 |
|
| Ni% | 9.0-11.0 | 10.0-11.0 | 10.0-11.0 | 9.0-11.0 | 9.0-11.0 | 9.0-11.0 |
| Fe% | 1.5-1.8 | 1.5-2.0 | 1.0-2.0 | 1.0-1.8 | 1.0-1.8 | 1.0-1.8 |
| Mn% | 0.5-1.0 | 0.5-1.0 | 0.5-1.0 | Max.1.0 | 0.2-1.0 | Max1.0 |
| C% | Max.0.05 | Max.0.05 | Max.0.05 | Max.0.05 | Max.0.05 | |
| Pb% | Max.0.03 | Max.0.01 | Max.0.01 | Max.0.02 | Max.0.05 | Max.0.02 |
| S% | Max.0.015 | Max.0.02 | Max.0.05 | Max.0.02 | Max.0.02 | |
| P% | Max.0.02 | Max.0.02 | Max.0.02 | Max.0.02 | ||
| Zn% | Max.0.15 | Max.0.20 | Max.0.50 | Max.0.50 | Max.0.05 | |
| Zr% | Max.0.03 | |||||
| Aðrir | Max.0.30 | Max.0.30 | Max.0.30 | |||
| Cu% | Jafnvægi | Jafnvægi | Jafnvægi | Jafnvægi | Cu+ni +Fe+mn Min.99.5 |
Mín. 86.5 |
| Efnislega tilnefning | Samsvarandi efnistákn | ||||
| GB/T8890 | ASTM B111 | BS2871 | JIS H3300 | Din 1785 | |
| Kopar - nikkel | BFE10-1-1 | C70600 pípa | CN102 | C7060 | Cuni10fe1mn |
| BFE30-1-1 | C71500 pípa | CN107 | C7150 | Cuni30mn1fe | |
| (BFE30-2-2) | C71640 | CN108 | C7164 | Cuni30fe2mn2 | |
| (BFE5-1.5-0.5) | C70400 | – | – | – | |
| B7 | – | – | – | – | |
| Ál eir | HAL77-2 | C68700 rör | CZ110 | C6870 | Cuzn20Al2 |
| Sjóhermenn Brass | HSN70-1 | C44300 rör | CZ111 | C4430 | Cuzn28sn1 |
| Bór eir | HSN70-18 | – | – | – | – |
| HSN70-1 AB | – | – | – | – | |
| Arsenical eir | H68A | – | CZ126 | – | – |
| Eir rör | H65/H63 | C28000/C27200 | CZ108 | C2800/C2700 | Cuzn36/cuzn37 |
Forrit
Kopar - nikkel málmblöndur eru mikið notaðar til sjávarforrits vegna framúrskarandi mótstöðu þeirra við tæringu sjávar, góðrar tilbúningar og virkni þeirra í lækkandi makrofouling stigum. Þau eru einnig notuð í ekki - sjávarforritum vegna endingu þeirra, útlits og örverueyðandi eiginleika.
| Skipasmíð og viðgerðir | Hægt er að nota kopar - nikkel við kælingu sjávar, hreinlætis, eldbarda, óvirks gas, vökva/loftkælingar/kælikerfi, hitaspólu fyrir farmgeymi og fóðurlínur. Það er myndskreytt með gagnvirku skýringarmynd af skipakerfum. |
| Offshore olíu- og gaspallar og vinnsla | Kopar - Nikkel álfellukerfin eru notuð á ströndum, olíu og gaspöllum, fljótandi framleiðslu, geymslu- og losunarskipum (FPSO). |
| Hönnun sjávarkerfa | Að stjórna tæringu með lágmarks viðhaldi og mikilli áreiðanleika eru verulegar áhyggjur í hönnun sjávarkerfis með því að nota kopar nikkel álfelgur. |
| Íhlutir sjávarkerfisins | Kopar - nikkel álefni í eimsvala og hitaskipta rörum, slöngur og festingar eru nauðsynlegir þættir í háu - gæðahönnun sjávarkerfisins. |




Koparafurðir sem Gnee getur veitt
| Vöruheiti | Koparpípa |
| Staðall | ASTM, JIS, Din, GB, Aisi, Din, en |
| Efni | T1, T2, T3, C21000, C22000, C22600, C23000, C24000, C26000, C26130, C26800, C27000, C27200, C46500, C51000, C52100, C53400, C61300, C61400, C63000, C63800, C65100, C65500, H63, H65, H68, H70, H80, H85, H90, H96. |
| Hreinleiki | 99.9% |
| Tækni | Kalt teiknað, heitt velt, kalt vals og aðrir. |
| Hliðarform | Kringlótt, ferningur, rétthyrndur, osfrv. |
| Ytri þvermál | 6.35-406mm eða sérhannað |
| Þykkt | 0,5-80mm eða sérhannað |
| Lengd | 1-12m eða sérhannaðar |
| Yfirborðsmeðferð | Húðun, oxun, húðun, fægja osfrv. |
| Tegund | Óaðfinnanlegur, soðinn |
| Uppruni | Kína |
| Afhendingartími | 7-15 dagar, allt eftir aðstæðum og magni |
| Verðskilmálar | Exw, fob, cif, crf, cnf eða aðrir |
| Hleðsluhöfn | Hvaða höfn sem er í Kína |
| Greiðslutímabil | TT, LC, Cash, Paypal, DP, DA, Western Union eða aðrir. |
| Umsókn | 1.. Byggingariðnaður2. Vélrænni framleiðslu, orkuútdráttur3. Heimbúnaðariðnaður, kæliiðnaður, flutningaiðnaður, skreytingar á heimilum og baðherbergi4. Samskiptatækni, innviðir, leiðslukerfi sveitarfélaga osfrv. |
| Umbúðir | Knippi, PVC poki, nylon belti, kapalbindi, venjulegur útflutnings sjávarinn pakki eða eftirspurn |
| Vinnsla þjónusta | Beygja, suðu, afnema, kýla, klippa og aðra |
| Umburðarlyndi | ±1% |
|
Staðall |
ASTMB152, B187, B133, B301, B196, B441, B465, JISH3250-2006, |
|
Efni |
C10100,C10200,C10300,C10400,C10500,C10700,C10800,C10910,C10920, |
|
Þvermál |
3mm ~ 800mm |
|
Lengd |
1.0m 5,8m, 6m, eða eins og krafist er |
|
Útflutning til |
Singapore, Indland, Pólland, Indónesía, Úkraína, Spáni, Kóreu, Taílandi, Kanada, Bandaríkjunum, |
|
Gámastærð |
20ft GP: 5898mm (lengd) x2352mm (breidd) x2393mm (hátt) |
|
Verðtímabil |
Ex - vinna, fob, cfr, cif, etc. |
|
Umsókn |
Koparbar er mikið notaður í bátsbyggingu, stríðsiðnaði, bílaiðnaði og samskiptum |
|
Pakki |
Hefðbundinn útflutnings sjávarinn pakki, föt fyrir alls kyns flutninga, eða eins og krafist er. |
|
Hafðu samband |
Ef þú hefur einhverja spurningu, vinsamlegast hafðu samband við mig. |
|
Vöruheiti |
Koparstrimli / kopar borði / koparblöð spólu |
|
Lögun |
Strip, borði, band, spólu, rúlla |
|
Staðall |
ASTM, ISO, JIS, DIN, GB, EN |
|
Bekk |
ASTM: C10100, C10200, C10300, C10400, C10500, C10700, C10800, C10910, C10920, |
|
Moq |
300kg |
|
Skap |
1/4 harður, 1/2hard, fullur harður, mjúkur osfrv |
|
Yfirborð |
Mill áferð, fáður, anodizing, bursta, sandsprengja, dufthúð osfrv. |
|
Greiðsluskilmálar |
T/T, L/C, Western Union, Paypal |
|
Verðskilmálar |
CIF, CFR, FOB, CIF, EXW, CNF |
|
Breidd |
0,1-1500mm eða sérsniðin |
|
Þykkt |
0,1-50mm eða sérsniðin |
|
Pakki |
Hefðbundinn útflutnings sjávarinn pakki eða eins og krafist er. |
|
Afhendingartími |
Um það bil 7 ~ 10 virka daga eftir að innborgun barst |
|
Umsókn |
1) Ennfremur að gera áhöld. |
|
Vöruheiti |
Koparvír |
|
Tegund |
Einangruð |
|
Greiðslutímabil |
TT/viðskiptatrygging/kreditkort |
|
Afhendingartími |
7-30 daga (fer eftir magni) |
|
Sendingarskilmálar |
FOB CIF DDP EXW |
|
Hitauppstreymi |
130/155/180/200/220 C |
|
Þvermál |
0,04mm-6,0mm |
|
Enameled gerð |
Pólýester/pólýúretan/pólýesterimíð/pólýamíð - imide |
|
Umsókn |
Viftuspennandi aðdáandi hátalari |
|
Hljómsveitarefni |
99% |
Kopar CNC vélknúnir hlutar
|
Vöruheiti |
Koparvír |
|
Tegund |
Einangruð |
|
Greiðslutímabil |
TT/viðskiptatrygging/kreditkort |
|
Afhendingartími |
7-30 daga (fer eftir magni) |
|
Sendingarskilmálar |
FOB CIF DDP EXW |
|
Hitauppstreymi |
130/155/180/200/220 C |
|
Þvermál |
0,04mm-6,0mm |
|
Enameled gerð |
Pólýester/pólýúretan/pólýesterimíð/pólýamíð - imide |
|
Umsókn |
Viftuspennandi aðdáandi hátalari |
|
Hljómsveitarefni |
99% |

Um okkur
Stofnað árið 2008 og sérhæfum okkur í útflutningi koparafurða. Framleiðslu okkar nýtir stöðugar steypulínur og nákvæmni teiknivélar. Strangt gæðaeftirlit, þar með talið prófun á hvirfilum og litrófsgreining, tryggir yfirburða afköst koparröranna okkar og vafninga fyrir alþjóðleg forrit.
Ef þú þarft hjálp, vinsamlegast hafðu samband við okkur strax!
Netfang:sales@gneemetal.com
Fermetra metra smíðaður
Starfsmenn fyrirtækisins
Samstarfsaðili
Ár reynsla




