| Standard: |
ASTM B111 |
Efni: | Uns No. C10100, C10200, C10300, C10800, C12000, C12200, C14200, C19200, C23000, C28000, C44300, C44400, C44500, C60800, C61300, C61400, C68700, C70400, C70600, C70600, C68700, C70400, C70600, C70620, C68700, C70400, C70600, C70620, C68700, C70400, C70600, C70620, C68700, C70400, C70600, C70620, C68700, C70400, C70600, C70620, C68700, C70400, C70600, C70, C68700, C70400, C70600 C71000, C71500, C71520, C71640 og C72200 |
|---|---|---|---|
| Próf: | ET, HT, fletja próf; Stækkunarpróf, Mercurous Nitrat próf; Ammoníak gufupróf; Efnagreining; Smásjárskoðun; Spennaprófun. |
| Kopar eða kopar ál UNS NO. | Lýsing |
| C10100 | Súrefni - ókeypis rafrænt |
| C10200 | Súrefni - ókeypis án afgangs deoxidants |
| C10300 | Súrefni - ókeypis, auka lágt fosfór |
| C10800 | Súrefni - ókeypis, lítið fosfór |
| C12000 | Fosfórað, lítið afgangs fosfór |
| C12200 | Fosfórerað, mikil afgangs fosfór |
| C14200 | Fosfórerað, arsenísk |
| C19200 | Fosfórað, 1 % járn |
| C23000 | Rauður eir |
| C28000 | Muntz Metal |
| C44300 | Admiralty Metals, B, C og D |
| C44400 | |
| C44500 | |
| C60800 | Álbrons |
| C61300 | |
| C61400 | Álbrons, d |
| C68700 | Ál eir, f |
| C70400 | 95 - 5 kopar-nickel |
| C70600 | 90 - 10 kopar-nickel |
| C70620 | 90 - 10 kopar - nikkel-suðustig |
| C71000 | 80 - 20 kopar-nickel |
| C71500 | 70 - 30 kopar-nickel |
| C71520 | 70 - 30 kopar - nikkel-suðustig |
| C71640 | Kopar - nikkel - járn - mangan |
| C72200 |




Koparafurðir sem Gnee getur veitt
| Vöruheiti | Koparpípa |
| Standard | ASTM, JIS, Din, GB, Aisi, Din, en |
| Efni | T1, T2, T3, C21000, C22000, C22600, C23000, C24000, C26000, C26130, C26800, C27000, C27200, C46500, C51000, C52100, C53400, C61300, C61400, C63000, C63800, C65100, C65500, H63, H65, H68, H70, H80, H85, H90, H96. |
| Hreinleiki | 99.9% |
| Tækni | Kalt teiknað, heitt velt, kalt vals og aðrir. |
| Hliðarform | Kringlótt, ferningur, rétthyrndur, osfrv. |
| Ytri þvermál | 6.35-406mm eða sérhannað |
| Þykkt | 0,5-80mm eða sérhannað |
| Lengd | 1-12m eða sérhannaðar |
| Yfirborðsmeðferð | Húðun, oxun, húðun, fægja osfrv. |
| Tegund | Óaðfinnanlegur, soðinn |
| Uppruni | Kína |
| Afhendingartími | 7-15 dagar, allt eftir aðstæðum og magni |
| Verðskilmálar | Exw, fob, cif, crf, cnf eða aðrir |
| Hleðsluhöfn | Hvaða höfn sem er í Kína |
| Greiðslutímabil | TT, LC, Cash, Paypal, DP, DA, Western Union eða aðrir. |
| Umsókn | 1.. Byggingariðnaður2. Vélrænni framleiðslu, orkuútdráttur3. Heimbúnaðariðnaður, kæliiðnaður, flutningaiðnaður, skreytingar á heimilum og baðherbergi4. Samskiptatækni, innviðir, leiðslukerfi sveitarfélaga osfrv. |
| Umbúðir | Knippi, PVC poki, nylon belti, kapalbindi, venjulegur útflutnings sjávarinn pakki eða eftirspurn |
| Vinnsla þjónusta | Beygja, suðu, afnema, kýla, klippa og aðra |
| Umburðarlyndi | ±1% |
|
Standard |
ASTMB152, B187, B133, B301, B196, B441, B465, JISH3250-2006, |
|
Efni |
C10100,C10200,C10300,C10400,C10500,C10700,C10800,C10910,C10920, |
|
Þvermál |
3mm ~ 800mm |
|
Lengd |
1.0m 5,8m, 6m, eða eins og krafist er |
|
Útflutning til |
Singapore, Indland, Pólland, Indónesía, Úkraína, Spáni, Kóreu, Taílandi, Kanada, Bandaríkjunum, |
|
Gámastærð |
20ft GP: 5898mm (lengd) x2352mm (breidd) x2393mm (hátt) |
|
Verðtímabil |
Ex - vinna, fob, cfr, cif, etc. |
|
Umsókn |
Koparbar er mikið notaður í bátsbyggingu, stríðsiðnaði, bílaiðnaði og samskiptum |
|
Pakki |
Hefðbundinn útflutnings sjávarinn pakki, föt fyrir alls kyns flutninga, eða eins og krafist er. |
|
Hafðu samband |
Ef þú hefur einhverja spurningu, vinsamlegast hafðu samband við mig. |
|
Vöruheiti |
Koparstrimli / kopar borði / koparblöð spólu |
|
Lögun |
Strip, borði, band, spólu, rúlla |
|
Standard |
ASTM, ISO, JIS, DIN, GB, EN |
|
Bekk |
ASTM: C10100, C10200, C10300, C10400, C10500, C10700, C10800, C10910, C10920, |
|
Moq |
300kg |
|
Skap |
1/4 harður, 1/2hard, fullur harður, mjúkur osfrv |
|
Yfirborð |
Mill áferð, fáður, anodizing, bursta, sandsprengja, dufthúð osfrv. |
|
Greiðsluskilmálar |
T/T, L/C, Western Union, Paypal |
|
Verðskilmálar |
CIF, CFR, FOB, CIF, EXW, CNF |
|
Breidd |
0,1-1500mm eða sérsniðin |
|
Þykkt |
0,1-50mm eða sérsniðin |
|
Pakki |
Hefðbundinn útflutnings sjávarinn pakki eða eins og krafist er. |
|
Afhendingartími |
Um það bil 7 ~ 10 virka daga eftir að innborgun barst |
|
Umsókn |
1) Ennfremur að gera áhöld. |
|
Vöruheiti |
Koparvír |
|
Tegund |
Einangruð |
|
Greiðslutímabil |
TT/viðskiptatrygging/kreditkort |
|
Afhendingartími |
7-30 daga (fer eftir magni) |
|
Sendingarskilmálar |
FOB CIF DDP EXW |
|
Hitauppstreymi |
130/155/180/200/220 C |
|
Þvermál |
0,04mm-6,0mm |
|
Enameled gerð |
Pólýester/pólýúretan/pólýesterimíð/pólýamíð - imide |
|
Umsókn |
Viftuspennandi aðdáandi hátalari |
|
Hljómsveitarefni |
99% |
Kopar CNC vélknúnir hlutar
|
Vöruheiti |
Koparvír |
|
Tegund |
Einangruð |
|
Greiðslutímabil |
TT/viðskiptatrygging/kreditkort |
|
Afhendingartími |
7-30 daga (fer eftir magni) |
|
Sendingarskilmálar |
FOB CIF DDP EXW |
|
Hitauppstreymi |
130/155/180/200/220 C |
|
Þvermál |
0,04mm-6,0mm |
|
Enameled gerð |
Pólýester/pólýúretan/pólýesterimíð/pólýamíð - imide |
|
Umsókn |
Viftuspennandi aðdáandi hátalari |
|
Hljómsveitarefni |
99% |

Um okkur
Stofnað árið 2008 og sérhæfum okkur í útflutningi koparafurða. Framleiðslu okkar nýtir stöðugar steypulínur og nákvæmni teiknivélar. Strangt gæðaeftirlit, þar með talið prófun á hvirfilum og litrófsgreining, tryggir yfirburða afköst koparröranna okkar og vafninga fyrir alþjóðleg forrit.
Ef þú þarft hjálp, vinsamlegast hafðu samband við okkur strax!
Netfang:sales@gneemetal.com
Fermetra metra smíðaður
Starfsmenn fyrirtækisins
Samstarfsaðili
Ár reynsla




