C68700 kopar ál, einnig þekkt sem ál koparör, er mikil - frammistaða, ekki - járn slöngurefni sem fyrst og fremst er búið til af kopar, sink og áli. Það býður upp á framúrskarandi tæringarþol, sérstaklega í sjávar- og sjávarumhverfi, og er almennt notað í hitaskiptum, þéttum og kælikerfi virkjunar. Óaðfinnanleg hönnun tryggir leka - ókeypis aðgerð undir þrýstingi og hitauppstreymi. Mikil hitaleiðni þess, góður vélrænni styrkur og viðnám gegn lífrænni gera það tilvalið fyrir krefjandi iðnaðar- og sjávarforrit.
Lykileinkenni C68700 Ál kopar óaðfinnanlegt rör
| Lögun | Lýsing |
|---|---|
| Tegund | Óaðfinnanlegur (SMLS) kopar ál rör |
| Standard | ASME SB111 / ASTM B111 |
| Tæringarþol | Frábært í sjó, brakandi vatn |
| Hitaleiðni | ~ 121 w/m · k |
| Vélrænn styrkur | Tog ≥ 345 MPa, ávöxtun ≥ 125 MPa (annealed) |
| Vinnuhæfni | Gott fyrir stækkun, beygju, suðu |
| Biofouling mótspyrna | Hátt vegna álinnihalds |
Efnasamsetning (Uns C68700)
Element | Hlutfall (%) |
|---|---|
Kopar (Cu) | 76.0 - 79.0 |
Sink (zn) | Jafnvægi |
Ál (Al) | 1,8 - 2,5 |
Járn (Fe) | 0,02 - 0,06 |
Mangan (MN) | 0,2 - 0,6 |
Arsen (AS) | Rekja (fyrir tæringarþol) |
ASME SB111 C68700 Vélrænir eiginleikar
| Kopar eða kopar ál uns nr. | Hitastig tilnefning | Togstyrkur | Ávöxtunarstyrkur | Lenging í 2 in., | |
| Kóðinn | Fyrrum | Min KSI (mín. MPA) | Min KSI (mín. MPA) | mín % | |
| C68700 | O61 | annealed | 50(345) | 18(125) | --- |




ASME SB111 C68700 Equivelant
| Standard | Uns | Werkstoff nr. |
| Ál eir | C68700 | 2.0460 / 1785 |
Notkun ál eir óaðfinnanlegt rör
Uppgufunarrör
Hitaskipti slöngur
Þéttar rörplötur
Eimingarrör
Olíubrunnur dælufóðri
FERRULES
Bourdon rör
Eimsvala rör
Afsalunarverksmiðja
Koparafurðir sem Gnee getur veitt
| Vöruheiti | Koparpípa |
| Standard | ASTM, JIS, Din, GB, Aisi, Din, en |
| Efni | T1, T2, T3, C21000, C22000, C22600, C23000, C24000, C26000, C26130, C26800, C27000, C27200, C46500, C51000, C52100, C53400, C61300, C61400, C63000, C63800, C65100, C65500, H63, H65, H68, H70, H80, H85, H90, H96. |
| Hreinleiki | 99.9% |
| Tækni | Kalt teiknað, heitt velt, kalt vals og aðrir. |
| Hliðarform | Kringlótt, ferningur, rétthyrndur, osfrv. |
| Ytri þvermál | 6.35-406mm eða sérhannað |
| Þykkt | 0,5-80mm eða sérhannað |
| Lengd | 1-12m eða sérhannaðar |
| Yfirborðsmeðferð | Húðun, oxun, húðun, fægja osfrv. |
| Tegund | Óaðfinnanlegur, soðinn |
| Uppruni | Kína |
| Afhendingartími | 7-15 dagar, allt eftir aðstæðum og magni |
| Verðskilmálar | Exw, fob, cif, crf, cnf eða aðrir |
| Hleðsluhöfn | Hvaða höfn sem er í Kína |
| Greiðslutímabil | TT, LC, Cash, Paypal, DP, DA, Western Union eða aðrir. |
| Umsókn | 1.. Byggingariðnaður2. Vélrænni framleiðslu, orkuútdráttur3. Heimbúnaðariðnaður, kæliiðnaður, flutningaiðnaður, skreytingar á heimilum og baðherbergi4. Samskiptatækni, innviðir, leiðslukerfi sveitarfélaga osfrv. |
| Umbúðir | Knippi, PVC poki, nylon belti, kapalbindi, venjulegur útflutnings sjávarinn pakki eða eftirspurn |
| Vinnsla þjónusta | Beygja, suðu, afnema, kýla, klippa og aðra |
| Umburðarlyndi | ± 1% |
Standard | ASTMB152, B187, B133, B301, B196, B441, B465, JISH3250-2006, |
Efni | C10100,C10200,C10300,C10400,C10500,C10700,C10800,C10910,C10920, |
Þvermál | 3mm ~ 800mm |
Lengd | 1.0m 5,8m, 6m, eða eins og krafist er |
Útflutning til | Singapore, Indland, Pólland, Indónesía, Úkraína, Spáni, Kóreu, Taílandi, Kanada, Bandaríkjunum, |
Gámastærð | 20ft GP: 5898mm (lengd) x2352mm (breidd) x2393mm (hátt) |
Verðtímabil | Ex - vinna, fob, cfr, cif, etc. |
Umsókn | Koparbar er mikið notaður í bátsbyggingu, stríðsiðnaði, bílaiðnaði og samskiptum |
Pakki | Hefðbundinn útflutnings sjávarinn pakki, föt fyrir alls kyns flutninga, eða eins og krafist er. |
Hafðu samband | Ef þú hefur einhverja spurningu, vinsamlegast hafðu samband við mig. |
Vöruheiti | Koparstrimli / kopar borði / koparblöð spólu |
Lögun | Strip, borði, band, spólu, rúlla |
Standard | ASTM, ISO, JIS, DIN, GB, EN |
Bekk | ASTM: C10100, C10200, C10300, C10400, C10500, C10700, C10800, C10910, C10920, |
Moq | 300kg |
Skap | 1/4 harður, 1/2hard, fullur harður, mjúkur osfrv |
Yfirborð | Mill áferð, fáður, anodizing, bursta, sandsprengja, dufthúð osfrv. |
Greiðsluskilmálar | T/T, L/C, Western Union, Paypal |
Verðskilmálar | CIF, CFR, FOB, CIF, EXW, CNF |
Breidd | 0,1-1500mm eða sérsniðin |
Þykkt | 0,1-50mm eða sérsniðin |
Pakki | Hefðbundinn útflutnings sjávarinn pakki eða eins og krafist er. |
Afhendingartími | Um það bil 7 ~ 10 virka daga eftir að innborgun barst |
Umsókn | 1) Ennfremur að gera áhöld. |
Vöruheiti | Koparvír |
Tegund | Einangruð |
Greiðslutímabil | TT/viðskiptatrygging/kreditkort |
Afhendingartími | 7-30 daga (fer eftir magni) |
Sendingarskilmálar | FOB CIF DDP EXW |
Hitauppstreymi | 130/155/180/200/220 C |
Þvermál | 0,04mm-6,0mm |
Enameled gerð | Pólýester/pólýúretan/pólýesterimíð/pólýamíð - imide |
Umsókn | Viftuspennandi aðdáandi hátalari |
Hljómsveitarefni | 99% |
Kopar CNC vélknúnir hlutar
Vöruheiti | Koparvír |
Tegund | Einangruð |
Greiðslutímabil | TT/viðskiptatrygging/kreditkort |
Afhendingartími | 7-30 daga (fer eftir magni) |
Sendingarskilmálar | FOB CIF DDP EXW |
Hitauppstreymi | 130/155/180/200/220 C |
Þvermál | 0,04mm-6,0mm |
Enameled gerð | Pólýester/pólýúretan/pólýesterimíð/pólýamíð - imide |
Umsókn | Viftuspennandi aðdáandi hátalari |
Hljómsveitarefni | 99% |

Um okkur
Stofnað árið 2008 og sérhæfum okkur í útflutningi koparafurða. Framleiðslu okkar nýtir stöðugar steypulínur og nákvæmni teiknivélar. Strangt gæðaeftirlit, þar með talið prófun á hvirfilum og litrófsgreining, tryggir yfirburða afköst koparröranna okkar og vafninga fyrir alþjóðleg forrit.
Ef þú þarft hjálp, vinsamlegast hafðu samband við okkur strax!
Netfang:sales@gneemetal.com
Fermetra metra smíðaður
Starfsmenn fyrirtækisins
Samstarfsaðili
Ár reynsla




