ASTM B111 C60800 þykk - vegg koparrörer ál - brons ál með framúrskarandi styrk, slitþol og tæringarþol, sem gerir það mikið notað í ýmsum iðnaðarforritum.
Efniseiginleikar ASTM B111 C60800 Hollur koparrör
Efnasamsetning:
- kopar (Cu) + silfur (Ag): meira en eða jafnt og 93,0%
- ál (Al): 5,0%-6,5%
- járn (Fe): minna en eða jafnt og 0,10%
- blý (pb): minna en eða jafnt og 0,10%
- arsen (AS): 0,02%-0,35%
- kísill (SI): minna en eða jafnt og 0,10%.
- ** Líkamlegir eiginleikar **:
- Þéttleiki: 8,17 g/cm³.
- bræðslumark: 1050-1065 gráðu.
Vélrænir eiginleikar:
Togstyrkur: meiri en eða jafnt og 415 MPa.
Ávöxtunarstyrkur: meiri en eða jafnt og 185 MPa.
Lenging: 55%.
Hörku (Rockwell f): 77.
Tæringarþol:
C60800 Álbrons hefur framúrskarandi tæringarþol, sérstaklega í lofti, ferskvatni, sjó og ákveðnu súru umhverfi.
Vinnslutækni ASTM B111 C60800 Koparvatnsrör
Kalt vinna:C60800 Álbrons hefur framúrskarandi kalda vinnueiginleika og er hentugur til að framleiða íhluti sem krefjast mikillar nákvæmni og mikils styrks.
Heitt vinna:Heitir vinnandi eiginleikar eru ásættanlegir en krafist er vandaðs stjórnunar á vinnsluhitastiginu.
Suðu:Rafmagns- og gas suðu er mögulegt, en blý lóða er erfitt.
Forrit ASTM B111 C60800 þunnt vegg koparpípa
- ** Marine Engineering **:Notað við framleiðslu á skrúfum, dælum, lokum og öðrum íhlutum.
- ** Vélframleiðsla **:Notað við framleiðslu á gírum, legum og öðrum háum - hleðsluhlutum.
- ** Efnabúnaður **:Hentar til framleiðslu á þéttum, uppgufunarbúnaði og hitaskiptum.
- ** Power Industry **:Vegna framúrskarandi rafleiðni er hún oft notuð í rafmagnstengjum og rofa.
C60800 ál brons er algengt efni til framleiðslu á háu - styrk, tæringu - ónæmir íhlutir vegna framúrskarandi styrks, slitþols og tæringarþols. Polished fermetra plötur af C60800 eru sérstaklega hentugir til notkunar sem krefjast mikillar yfirborðsgæða og vinnslunákvæmni.




C60800 vöruform veitt af Gnee
C60800 Ál bronsplata/blað
| Liður | Koparplata, koparplata, handsmíðaður koparplata, koparbjört plata |
| Efni | TU2, C10200, T2, M1, TP1, C1201T, C1200, TP2, C1220T, C12200, C14200, C19200,C19400,C2300,H59,H62,C2800,C44300,C44400,C44500, C60800, C61400, C65100, C65500, C68700, C70400, C70600, C71000, osfrv |
|
Efni |
Brass: C21000, C22000, C22600, C23000, C24000, C26000, C26130, C26800, C27000, C27200, C27400, C28000, osfrv |
|
Leaded eir: C31400, C31600, C32000, C33000, C33200, C33500, C34000, C34200, C34500, C35000, C35300, C35600, C36000, C36500, C37000, C37700, C38000, C38500, osfrv |
|
|
Tin eir: C40500, C40800, C41100, C42200, C44400, C48200, C46400, C46200, osfrv |
|
|
Álbrons: C60800, C62300, C62400, C63000, C63200, C64200, osfrv |
|
|
Nikkel kopar: C71000, C71500, C70400, C70600, C70250, C70260, C71520, C72200, C74500, C75200, C77400, osfrv |
|
|
Fosfór brons: C50500, C51100, C52100, C51980, osfrv |
|
| Standard | GB/T5231-2001.GB/T1527-2006.JISH3100-2006, JISH3250-2006, JISH3300-2006, ASTMB152M-06, ASTMB187, ASTMB75M-02, ASTMB42-02, osfrv |
| Þykkt | 0,1 mm ~ 200mm |
| Breidd | 10mm ~ 2500mm |
| Cu (mín.) | 99.9% |
| Lengd | 10mm ~ 12000mm, eða sem endurflutt |
| Yfirborð | Mill, fáður, bjartur, hárlína, bursti, köflaður, spegill, bursti, forn, sandsprengja, etchingetc |
| Upplýsingar um umbúðir | Hefðbundinn útflutnings sjávarinn pakki, föt fyrir alls kyns flutninga, eða eins og krafist er. |
| Greiðsluskilmálar | TT, L/C, Western Union |
| Verðtímabil | Ex - vinna, fob, cfr, cnf, cif |
| Sending | 15-20 dögum eftir móttöku útborgunar |
| MTC | Mill prófunarvottorð er með sendingu, skoðun þriðja hluta er ásættanleg |
| Skírteini | ISO, SGS og skoðun þriðja hluta. |
| Ílát Stærð |
20ft GP: 5898mm (lengd) x2352mm (breidd) x2393mm (hátt) 40ft GP: 12032mm (lengd) x2352mm (breidd) x2393mm (hátt) 40ft HC: 12032mm (Lengh) x2352mm (breidd) x2698mm (hátt) |
C60800 Ál bronsstöng
| Vöruheiti | Rauður kopar/koparbar/stöng |
| Bekk | T1, T2, C10100, C10200, C10300, C10400, C10500, C10700, C10800, C10910, C10920, TP1, TP2, C10930, C11000, C11300, C11400, C11500, C11600, C12000, C12200, C12300, TU1, TU2, C12500, C14200,C14420,C14500,C14510,C14520,C14530,C17200,C19200,C21000,C23000,C26000, C27000,C27400,C28000,C33000,C33200,C37000,C44300,C44400,C44500,C60800,C63020 C65500, C68700, C70400, C70600, C70620, C71000, C71500, C71520, C71640, C72200, osfrv. |
| Lögun | Kringlótt, ferningur, rétthyrndur, flatur osfrv. |
Forskriftir |
Þvermál: 2mm ~ 800mm -Round |
| Lengd: 3m, 5,8m, 6m, 11,8m, 12m, eða eins og krafist er. | |
| Efni |
Hreinn kopar, silfur kopar, eir, tin brons, sinkhvítt kopar, oxggen frjáls kopar, berylium brons, ál brons, króm zirkon |
| Hörku | 1/16 harður, 1/8 Harður, 3/8 Harður, 1/4 Harður, 1/2hard, fullur harður, mjúkur, osfrv |
| Yfirborð | Mill, fáður, björt, olíuð, hárlína, bursti, spegill, sandsprengja eða eins og krafist er. |
| Pakki | Með trékassa og sjávarútflutningspakka |
| Afhendingartími | 7 ~ 15 vinnudagar |
C60800 Ál brons pípa
|
Efni |
T1,T2,C10100,C10200,C10300,C10400,C10500,C10700,C10800, C10910, C10920, TP1, TP2, C10930, C11000, C11300, C11400, C11500, C11600, C12000, C12200, C12300, TU1, TU2, C12500, C14200, C14420, C14500,C14510,C14520,C14530,C17200,C19200,C21000,C23000, C26000,C27000,C27400,C28000,C33000,C33200,C37000,C44300, C44400,C44500,C60800,C63020,C65500,C68700,C70400,C70600, C70620, C71000, C71500, C71520, C71640, C72200, osfrv. |
| Lögun | Kringlótt, ferningur, rétthyrndur osfrv. |
|
Forskriftir |
Veggþykkt: 0,2mm ~ 120mm-round |
| Utan þvermál: 2mm ~ 910mm-round | |
|
Veggþykkt: 0,2mm ~ 120mm-ferningur |
|
|
Stærð: 2mm*2mm ~ 1016mm*1016mm-ferningur |
|
| Veggþykkt: 0,2mm ~ 910mm-greinilega | |
| Stærð: 2mm*4mm ~ 1016mm*1219mm-Rectangular | |
|
Lengd |
3m, 5,8m, 6m, 11,8m, 12m, eða eins og krafist er. |
|
Hörku |
1/16 harður, 1/8 Harður, 3/8 Harður, 1/4 Harður, 1/2hard, fullur harður, mjúkur, osfrv |
|
Yfirborð |
Mill, fáður, björt, olíuð, hárlína, bursti, spegill, sandsprengja eða eins og krafist er. |
C60800 Ál brons vír
| Vöruheiti | Kopar/eir/brons álvír |
| Efni | C10100,C10200,C10300,C10400,C10500,C10700,C10800,C10910,C10920,C10930, |
| C11000,C11300,C11400,C11500,C11600,C12000,C12200,C12300,C12500,C14200, | |
| C14420,C14500,C14510,C14520,C14530,C17200,C19200,C21000,C23000,C26000, | |
| C27000,C27400,C28000,C33000,C33200,C37000,C44300,C44400,C44500,C60800, | |
| C63000,C65500,C68700,C70400,C70600,C70620,C71000,C71500,C71520,C71640, C72200,C86300,C83600,C95400,C95500,C95800, | |
| H59,62, H65, H68, H70, H80, H85, H90, H96, T1, T2, T3, TU1, TU0, TU2, TP1, TP2, TAG0.1, osfrv | |
| Lögun | Kringlótt, ferningur, rétthyrnd, sporöskjulaga, hálf - kringlótt |
| Þvermál | 8-2000mm eða sérsniðin |
| Þykkt | 0,3-2mm 3-200mm blýlaust |
| Lengd | 1-6 metra eða sérsniðin |
| Hörku | 1/4 harður, 1/2hard, fullur harður, mjúkur osfrv. |
| Yfirborð | Mill, fáður, film - húðuð osfrv. |
| Verðtímabil | Ex - vinna, fob, cnf, cfr, cif, fca, ddp, ddu, osfrv |
| Greiðslutímabil | Tt, l/c osfrv |
| Pakki | Hefðbundinn útflutningspakki, eða eins og krafist er. |
| Umsókn | Eirstangir eru víða USDE í loftkælingum, ísskápum, vistum vegna mjög tæringar þess - ónæmir. Það er einnig hægt að nota í structral hlutum |
Gnee önnur vinsæl vörumerki
| Alloy Uns | AÐFERÐ AÐFERÐ |
|---|---|
| C10100 / C10200 | High - tíðni rafræn bylgjuleiðbeiningar, tómarúm rafeindatæki, mikilvægir hálfleiðandi íhlutir. |
| C11000 | Raflagnir, strætó, spennir, almennir rafhlutir, hitaskipti. |
| C12000 | Pípulagnir rör, hitaskipti, loftræstikerfi, vatnalínur bifreiða, soðin þrýstingaskip. |
| C12200 | Pípulagnir innréttingar, kælingarrör, eldsneytisgaslínur, neysluvatnskerfi, þak blikkandi. |
| C23000 | Marine Hardware, eimsvala og hitaskipti, byggingarlistar, tæring - ónæmir festingar. |
| C28000 | Arkitektaboltar, hnetur, sjávarbúnaður, eimsvala, loki stilkar, heitir fölsaðir hlutar. |
| C68700 | Þéttar og hitaskiptarör í virkjunum, afsöltunarplöntum og sjávarforritum. |
| C70600 | Leiðslukerfi sjávar, skipaskip, leiðslur á hafi úti, þéttar, búnað til afsöltunar. |
| C68700 | Þéttar og hitaskiptarör í virkjunum, afsöltunarplöntum og sjávarforritum. |
Af hverju að velja okkur

Faglegur koparpípu birgir
Fyrirtækið er með þyrping af leiðandi framleiðslulínum koparvinnslu í Kína, þar á meðal:
Þýska innflutt nákvæmni framleiðsla koparrörs (árleg framleiðsla 30.000 tonna)
Japanska tækni koparpappír veltilína (þynnst upp í 6μm)
Alveg sjálfvirkur koparstöng Stöðug extrusion
Greindur koparplötu og ræma frágangsverksmiðja
Stafræn stjórnun og stjórnun alls framleiðsluferlisins er að veruleika með MES kerfinu og víddar nákvæmni vörunnar getur orðið ± 0,01 mm.
Hafðu samband í dag til að fá tilvitnun:sales@gneesteel.com
Umbúðir og sendingar
Gnee býður upp á faglegar umbúðir fyrir útfluttar koparrör. Í fyrsta lagi notum við andstæðingur - ryðolíu og plastfilmu til að koma í veg fyrir oxun. Síðan böndum við örugglega með stálböndum og bætum við hornhlífar. Að lokum leggjum við rörin á trébretti og styrkjum þær með járn- eða trékassa, tryggjum að þær séu raka - sönnun og áhrif - ónæmir meðan á flutningi hafsins stendur, en auðvelda auðvelda hleðslu og affermingu. Allar umbúðir uppfylla útflutningsstaðla.





Heimsóknir viðskiptavina










Gnee tók þátt í sýningunni





