C60800 er ál - brons ál sem tilgreint er í bandaríska ASTM staðlinum (jafngildir kínversku tilnefningu Qal8). Með álinnihaldi 8%- 9%, tilheyrir það fjölskyldu High - styrk, tæringarþolnar kopar málmblöndur. Styrking þess á álfastri lausn og einstök smásjárhönnun gerir henni kleift að sýna fram á framúrskarandi áreiðanleika og langlífi í hörðu umhverfi eins og framdrifskerfi sjávar og efnabúnað.
Efnasamsetning og kjarnaeiginleikar
Samsetning svið:
Kopar (Cu): jafnvægi
Ál (Al): 7,0%-9,0%
Járn (Fe): minna en eða jafnt og 0,50%
Samtals önnur óhreinindi minna en eða jafnt og 0,15%
Árangur hápunktur:
Mikill styrkur og tæringarþol: Togstyrkur meiri en eða jafnt og 550 MPa, skilar styrk sem er meiri en eða jafnt og 250 MPa, og tæringarþol sjávar yfir fimm sinnum en venjulegs eir.
Wear Resistance: Með hörku 160 - 220 Hb og lítill núningstuðull er það hentugur til að framleiða háa klæðnað eins og legur og gíra.
Hitastöðugleiki: getur starfað í langan tíma undir 400 gráðu, með hátt - hitastigstyrkshraða minna en 10%.
Hitameðferð og vinnsla
Lausn öldrun styrking:
Lausnarmeðferð: Vatns slökkt við 900-950 gráðu til að fá yfirmettaða fastri lausn.
Öldunarmeðferð: Haltu 450-500 gráðu í 4-6 klukkustundir til að fella niður „styrkingarstigið.
Heitt vinnandi: Heitt smíða í 750-850 gráðu til að koma í veg fyrir oxun og brennslu áls.
Kalt vinna: Kalt veltandi aflögun um 30% -40% er leyfð, þar sem millistig (600-650 gráðu) þarf til að útrýma herða vinnu.




Dæmigert forrit
Skipasmíðageirinn: Lykilatriði sem eru ónæmir fyrir tæringu á salt úða, svo sem skrúfum, sjávardælu stokka og lokasætum.
Efnafræðilegur búnaður: miðflótta dæluhjól og órólegur stokka, ónæmur fyrir brennisteinssýru og basískum miðlum.
Orkubúnaður: vatnsafli hverflablöð og kjarnorkukælingarpípa styður, sem krefst bæði styrkleika og tæringarþols.
Þungar vélar: námuvinnslufóðrur, rúllumylla ermar, aðlagaðar að umhverfi álags á háum áhrifum.
C60800 vöruform veitt af Gnee
C60800 Ál bronsplata/blað
| Liður | Koparplata, koparplötu, handsmíðaður koparplata, kopar bjart plata |
| Efni | TU2, C10200, T2, M1, TP1, C1201T, C1200, TP2, C1220T, C12200, C14200, C19200,C19400,C2300,H59,H62,C2800,C44300,C44400,C44500, C60800, C61400, C65100, C65500, C68700, C70400, C70600, C71000, osfrv |
|
Efni |
Brass: C21000, C22000, C22600, C23000, C24000, C26000, C26130, C26800, C27000, C27200, C27400, C28000, osfrv |
|
Leaded eir: C31400, C31600, C32000, C33000, C33200, C33500, C34000, C34200, C34500, C35000, C35300, C35600, C36000, C36500, C37000, C37700, C38000, C38500, osfrv |
|
|
Tin eir: C40500, C40800, C41100, C42200, C44400, C48200, C46400, C46200, osfrv |
|
|
Álbrons: C60800, C62300, C62400, C63000, C63200, C64200, osfrv |
|
|
Nikkel kopar: C71000, C71500, C70400, C70600, C70250, C70260, C71520, C72200, C74500, C75200, C77400, osfrv |
|
|
Fosfór brons: C50500, C51100, C52100, C51980, osfrv |
|
| Standard | GB/T5231-2001.GB/T1527-2006.JISH3100-2006, JISH3250-2006, JISH3300-2006, ASTMB152M-06, ASTMB187, ASTMB75M-02, ASTMB42-02, osfrv |
| Þykkt | 0,1 mm ~ 200mm |
| Breidd | 10mm ~ 2500mm |
| Cu (mín.) | 99.9% |
| Lengd | 10mm ~ 12000mm, eða sem endurflutt |
| Yfirborð | Mill, fáður, bjartur, hárlína, bursti, köflaður, spegill, bursti, forn, sandsprengja, etchingetc |
| Upplýsingar um umbúðir | Hefðbundinn útflutnings sjávarinn pakki, föt fyrir alls kyns flutninga, eða eins og krafist er. |
| Greiðsluskilmálar | TT, L/C, Western Union |
| Verðtímabil | Ex - vinna, fob, cfr, cnf, cif |
| Sending | 15-20 dögum eftir móttöku útborgunar |
| MTC | Mill prófunarvottorð er með sendingu, skoðun þriðja hluta er ásættanleg |
| Vottorð | ISO, SGS og skoðun þriðja hluta. |
| Ílát Stærð |
20ft GP: 5898mm (lengd) x2352mm (breidd) x2393mm (hátt) 40ft GP: 12032mm (lengd) x2352mm (breidd) x2393mm (hátt) 40ft HC: 12032mm (Lengh) x2352mm (breidd) x2698mm (hátt) |
C60800 Ál bronsstöng
| Vöruheiti | Rauður kopar/koparbar/stöng |
| Bekk | T1, T2, C10100, C10200, C10300, C10400, C10500, C10700, C10800, C10910, C10920, TP1, TP2, C10930, C11000, C11300, C11400, C11500, C11600, C12000, C12200, C12300, TU1, TU2, C12500, C14200,C14420,C14500,C14510,C14520,C14530,C17200,C19200,C21000,C23000,C26000, C27000,C27400,C28000,C33000,C33200,C37000,C44300,C44400,C44500,C60800,C63020 C65500, C68700, C70400, C70600, C70620, C71000, C71500, C71520, C71640, C72200, osfrv. |
| Lögun | Kringlótt, ferningur, rétthyrndur, flatur osfrv. |
Forskriftir |
Þvermál: 2mm ~ 800mm -Round |
| Lengd: 3m, 5,8m, 6m, 11,8m, 12m, eða eins og krafist er. | |
| Efni |
Hreinn kopar, silfur kopar, eir, tin brons, sinkhvítt kopar, oxggen frjáls kopar, berylium brons, ál brons, króm zirkon |
| Hörku | 1/16 HARD, 1/8 HARD, 3/8 HARD, 1/4 HARD, 1/2HARD, FULL HARD, Mjúkur, osfrv |
| Yfirborð | Mill, fáður, björt, olíuð, hárlína, bursti, spegill, sandsprengja eða eins og krafist er. |
| Pakki | Með trékassa og sjávarútflutningspakka |
| Afhendingartími | 7 ~ 15 vinnudagar |
C60800 Ál brons pípa
|
Efni |
T1,T2,C10100,C10200,C10300,C10400,C10500,C10700,C10800, C10910, C10920, TP1, TP2, C10930, C11000, C11300, C11400, C11500, C11600, C12000, C12200, C12300, TU1, TU2, C12500, C14200, C14420, C14500,C14510,C14520,C14530,C17200,C19200,C21000,C23000, C26000,C27000,C27400,C28000,C33000,C33200,C37000,C44300, C44400,C44500,C60800,C63020,C65500,C68700,C70400,C70600, C70620, C71000, C71500, C71520, C71640, C72200, osfrv. |
| Lögun | Kringlótt, ferningur, rétthyrndur osfrv. |
|
Forskriftir |
Veggþykkt: 0,2mm ~ 120mm-round |
| Utan þvermál: 2mm ~ 910mm-round | |
|
Veggþykkt: 0,2mm ~ 120mm-ferningur |
|
|
Stærð: 2mm*2mm ~ 1016mm*1016mm-ferningur |
|
| Veggþykkt: 0,2mm ~ 910mm-RECTANGULAR | |
| Stærð: 2mm*4mm ~ 1016mm*1219mm-Rectangular | |
|
Lengd |
3m, 5,8m, 6m, 11,8m, 12m, eða eins og krafist er. |
|
Hörku |
1/16 harður, 1/8 Harður, 3/8 Harður, 1/4 Harður, 1/2hard, fullur harður, mjúkur, osfrv |
|
Yfirborð |
Mill, fáður, björt, olíuð, hárlína, bursti, spegill, sandsprengja eða eins og krafist er. |
C60800 Ál brons vír
| Vöruheiti | Kopar/eir/brons álvír |
| Efni | C10100,C10200,C10300,C10400,C10500,C10700,C10800,C10910,C10920,C10930, |
| C11000,C11300,C11400,C11500,C11600,C12000,C12200,C12300,C12500,C14200, | |
| C14420,C14500,C14510,C14520,C14530,C17200,C19200,C21000,C23000,C26000, | |
| C27000,C27400,C28000,C33000,C33200,C37000,C44300,C44400,C44500,C60800, | |
| C63000,C65500,C68700,C70400,C70600,C70620,C71000,C71500,C71520,C71640, C72200,C86300,C83600,C95400,C95500,C95800, | |
| H59,62, H65, H68, H70, H80, H85, H90, H96, T1, T2, T3, TU1, TU0, TU2, TP1, TP2, TAG0.1, osfrv | |
| Lögun | Kringlótt, ferningur, rétthyrnd, sporöskjulaga, hálf - kringlótt |
| Þvermál | 8-2000mm eða sérsniðin |
| Þykkt | 0,3-2mm 3-200mm blýlaust |
| Lengd | 1-6 metra eða sérsniðin |
| Hörku | 1/4 harður, 1/2hard, fullur harður, mjúkur osfrv. |
| Yfirborð | Mill, fáður, film - húðuð osfrv. |
| Verðtímabil | Ex - vinna, fob, cnf, cfr, cif, fca, ddp, ddu, osfrv |
| Greiðslutímabil | Tt, l/c osfrv |
| Pakki | Hefðbundinn útflutningspakki, eða eins og krafist er. |
| Umsókn | Eirstangir eru víða USDE í loftkælingum, ísskápum, vistum vegna mjög tæringar þess - ónæmir. Það er einnig hægt að nota í structral hlutum |
Gnee önnur vinsæl vörumerki
| Álfelgur uns | AÐFERÐ AÐFERÐ |
|---|---|
| C10100 / C10200 | High - tíðni rafræn bylgjuleiðbeiningar, tómarúm rafeindatæki, mikilvægir hálfleiðandi íhlutir. |
| C11000 | Raflagnir, strætó, spennir, almennir rafhlutir, hitaskipti. |
| C12000 | Pípulagnir rör, hitaskipti, loftræstikerfi, vatnalínur bifreiða, soðin þrýstingaskip. |
| C12200 | Pípulagnir innréttingar, kælingarrör, eldsneytisgaslínur, neysluvatnskerfi, þak blikkandi. |
| C23000 | Marine Hardware, Eimsvala og hitaskipti, byggingarlistar, tæring - ónæmir festingar. |
| C28000 | Arkitektaboltar, hnetur, sjávarbúnaður, eimsvala, loki stilkar, heitir fölsaðir hlutar. |
| C68700 | Þéttar og hitaskiptarör í virkjunum, afsöltunarplöntum og sjávarforritum. |
| C70600 | Leiðslukerfi sjávar, skipaskip, leiðslur á hafi úti, þéttar, búnað til afsöltunar. |
| C68700 | Þéttar og hitaskiptarör í virkjunum, afsöltunarplöntum og sjávarforritum. |
Af hverju að velja okkur

Faglegur koparpípu birgir
Fyrirtækið er með þyrping af leiðandi framleiðslulínum koparvinnslu í Kína, þar á meðal:
Þýska innflutt nákvæmni framleiðsla koparrörs (árleg framleiðsla 30.000 tonna)
Japanska tækni koparpappír veltilína (þynnst upp í 6μm)
Alveg sjálfvirkur koparstöng Stöðug extrusion
Greindur koparplötu og ræma frágangsverksmiðja
Stafræn stjórnun og stjórnun alls framleiðsluferlisins er að veruleika með MES kerfinu og víddar nákvæmni vörunnar getur orðið ± 0,01 mm.
Hafðu samband í dag til að fá tilvitnun:sales@gneesteel.com
Umbúðir og sendingar
Gnee býður upp á faglegar umbúðir fyrir útfluttar koparrör. Í fyrsta lagi notum við andstæðingur - ryðolíu og plastfilmu til að koma í veg fyrir oxun. Síðan böndum við örugglega með stálböndum og bætum við hornhlífar. Að lokum leggjum við rörin á trébretti og styrkjum þær með járn- eða trékassa, tryggjum að þær séu raka - sönnun og áhrif - ónæmir meðan á flutningi hafsins stendur, en auðvelda auðvelda hleðslu og affermingu. Allar umbúðir uppfylla útflutningsstaðla.





Heimsóknir viðskiptavina










Gnee tók þátt í sýningunni





