ASME SB 111 pípa, ónæmur fyrir tæringu sjávar, með mikla antifouling eiginleika fyrir örverum sjávar. Víðlega notað í skipasmíði, jarðolíu, jarðgasi og öðrum aflands og skyldum atvinnugreinum, C70600 Copper Nikkelpípa / kopar nikkel 90/10 óaðfinnanlegur pípa hefur góða tæringarþol, sérstaklega í sjó.
Uns c70600 kopar - nikkel álfelgurer annealed í 593 til 816 gráðu (1100 til 1500 gráðu F). Uns c70600 kopar - nikkel ál hefur góða kalda vinnu. Hentar fyrir háhitaþjónustu.
UNS C70600 kopar - nikkel ál er notuð á svæðum þar sem ekki er hægt að nota ryðfríu stáli vegna klóríðssprungu (CSCC) og annarra hluta þar sem þörf er á mikilli tæringarþol. Þessar málmblöndur eru einnig notaðar sem vélaðir og fölsaðir loki og dælu íhlutir fyrir sjóþjónustu. C70600 (90/10) Kopar - nikkel ál er mjög ónæmur fyrir tæringu sjávar vegna mikils innihalds mangans og járns. Hentar fyrir sjávarþétti, kopar - nikkel ál kopar 90/10 og kopar - nikkel ál kopar 70/30 eru notuð í þéttingarkerfi sjávar, upphitun og vatnsveitu, efnaiðnaður, sjóðsvirði af afsölun o.s.frv.
ASTM B111/ B111M: Hefðbundin forskrift fyrir kopar og kopar - álfelgislaus eimsvala og ferrule lager
| Kopar eða kopar ál UNS nr. | Lýsing |
| C10100 | Súrefni - ókeypis rafrænt |
| C10200 | Súrefni - ókeypis án afgangs deoxidants |
| C10300 | Súrefni - ókeypis, auka lágt fosfór |
| C10800 | Súrefni - ókeypis, lítið fosfór |
| C12000 | Fosfórað, lítið afgangs fosfór |
| C12200 | Fosfórerað, mikil afgangs fosfór |
| C14200 | Fosfórerað, arsenísk |
| C19200 | Fosfórað, 1 % járn |
| C23000 | Rauður eir |
| C28000 | Muntz Metal |
| C44300 | Admiralty Metals, B, C og D |
| C44400 | |
| C44500 | |
| C60800 | Álbrons |
| C61300 | |
| C61400 | Álbrons, d |
| C68700 | Ál eir, f |
| C70400 | 95 - 5 kopar-nickel |
| C70600 | 90 - 10 kopar-nikkel |
| C70620 | 90 - 10 kopar - nikkel-suðustig |
| C71000 | 80 - 20 kopar-nickel |
| C71500 | 70 - 30 kopar-nickel |
| C71520 | 70 - 30 kopar - nikkel-suðustig |
| C71640 | Kopar - nikkel - járn - mangan |
| C72200 |
Kopar nikkel álpípur ASME SB111 C70600 (Cu - Ni 90/10) O61, 1 // 2H
Kopar nikkelrör, Admiralty Brass Tube, Aluminum Brass Tube, ASME SB111 C44300, C71500, C70600, C68700 ETC.
Cu - Ni rör staðlar: ASTM B111
Cu - Ni rör gerð: soðið rör / óaðfinnanlegt rör
Cu - Ni Efni: Cu - ni 90/10, Cu - ni 70/30
Cu - ni óaðfinnanlegar rörvíddir:
Ytri þvermál svið: 5 - 330 mm
Vegghæð svið: 0.4 - 10 mm
Lengd svið: <15000 mm
Cu - Ni soðin rör Mál:
Ytri þvermál svið: 100 - 5, 000 mm
Vegghæð svið: 0.4 - 100 mm
Lengd svið: <15000 mm




Koparafurðir sem Gnee getur veitt
| Vöruheiti | Koparpípa |
| Standard | ASTM, JIS, Din, GB, Aisi, Din, en |
| Efni | T1, T2, T3, C21000, C22000, C22600, C23000, C24000, C26000, C26130, C26800, C27000, C27200, C46500, C51000, C52100, C53400, C61300, C61400, C63000, C63800, C65100, C65500, H63, H65, H68, H70, H80, H85, H90, H96. |
| Hreinleiki | 99.9% |
| Tækni | Kalt teiknað, heitt velt, kalt vals og aðrir. |
| Hliðarform | Kringlótt, ferningur, rétthyrnd, osfrv. |
| Ytri þvermál | 6.35-406mm eða sérhannað |
| Þykkt | 0,5-80mm eða sérhannað |
| Lengd | 1-12m eða sérhannaðar |
| Yfirborðsmeðferð | Húðun, oxun, húðun, fægja osfrv. |
| Tegund | Óaðfinnanlegur, soðinn |
| Uppruni | Kína |
| Afhendingartími | 7-15 dagar, allt eftir aðstæðum og magni |
| Verðskilmálar | Exw, fob, cif, crf, cnf eða aðrir |
| Hleðsluhöfn | Hvaða höfn sem er í Kína |
| Greiðslutímabil | TT, LC, Cash, Paypal, DP, DA, Western Union eða aðrir. |
| Umsókn | 1.. Byggingariðnaður2. Vélrænni framleiðslu, orkuútdráttur3. Heimbúnaðariðnaður, kæliiðnaður, flutningaiðnaður, skreytingar á heimilum og baðherbergi4. Samskiptatækni, innviðir, leiðslukerfi sveitarfélaga osfrv. |
| Umbúðir | Knippi, PVC poki, nylonbelti, kapalbindi, venjulegur útflutningur sjávarinn pakki eða eftirspurn |
| Vinnsla þjónusta | Beygja, suðu, afnema, kýla, klippa og aðra |
| Umburðarlyndi | ±1% |
|
Standard |
ASTMB152, B187, B133, B301, B196, B441, B465, JISH3250-2006, |
|
Efni |
C10100,C10200,C10300,C10400,C10500,C10700,C10800,C10910,C10920, |
|
Þvermál |
3mm ~ 800mm |
|
Lengd |
1,0m 5,8m, 6m, eða eins og krafist er |
|
Útflutning til |
Singapore, Indland, Pólland, Indónesía, Úkraína, Spáni, Kóreu, Taílandi, Kanada, Bandaríkjunum, |
|
Gámastærð |
20ft GP: 5898mm (lengd) x2352mm (breidd) x2393mm (hátt) |
|
Verðtímabil |
Ex - vinna, fob, cfr, cif, etc. |
|
Umsókn |
Koparbar er mikið notaður í bátsbyggingu, stríðsiðnaði, bílaiðnaði og samskiptum |
|
Pakki |
Hefðbundinn útflutnings sjávarinn pakki, föt fyrir alls kyns flutninga, eða eins og krafist er. |
|
Hafðu samband |
Ef þú hefur einhverja spurningu, vinsamlegast hafðu samband við mig. |
|
Vöruheiti |
Koparstrimli / kopar borði / koparblöð spólu |
|
Lögun |
Strip, borði, band, spólu, rúlla |
|
Standard |
ASTM, ISO, JIS, DIN, GB, EN |
|
Bekk |
ASTM: C10100, C10200, C10300, C10400, C10500, C10700, C10800, C10910, C10920, |
|
Moq |
300kg |
|
Skap |
1/4 harður, 1/2hard, fullur harður, mjúkur osfrv |
|
Yfirborð |
Mill áferð, fáður, anodizing, bursta, sandsprengja, dufthúð osfrv. |
|
Greiðsluskilmálar |
T/T, L/C, Western Union, Paypal |
|
Verðskilmálar |
CIF, CFR, FOB, CIF, EXW, CNF |
|
Breidd |
0,1-1500mm eða sérsniðin |
|
Þykkt |
0,1-50mm eða sérsniðin |
|
Pakki |
Hefðbundinn útflutnings sjávarinn pakki eða eins og krafist er. |
|
Afhendingartími |
Um það bil 7 ~ 10 virka daga eftir að innborgun barst |
|
Umsókn |
1) Ennfremur að gera áhöld. |
|
Vöruheiti |
Koparvír |
|
Tegund |
Einangruð |
|
Greiðslutímabil |
TT/viðskiptatrygging/kreditkort |
|
Afhendingartími |
7-30 daga (fer eftir magni) |
|
Sendingarskilmálar |
FOB CIF DDP EXW |
|
Hitauppstreymi |
130/155/180/200/220 C |
|
Þvermál |
0,04mm-6,0mm |
|
Enameled gerð |
Pólýester/pólýúretan/pólýesterimíð/pólýamíð - imide |
|
Umsókn |
Viftur spennir aðdáandi hátalari |
|
Hljómsveitarefni |
99% |
Kopar CNC vélknúnir hlutar
|
Vöruheiti |
Koparvír |
|
Tegund |
Einangruð |
|
Greiðslutímabil |
TT/viðskiptatrygging/kreditkort |
|
Afhendingartími |
7-30 daga (fer eftir magni) |
|
Sendingarskilmálar |
FOB CIF DDP EXW |
|
Hitauppstreymi |
130/155/180/200/220 C |
|
Þvermál |
0,04mm-6,0mm |
|
Enameled gerð |
Pólýester/pólýúretan/pólýesterimíð/pólýamíð - imide |
|
Umsókn |
Viftur spennir aðdáandi hátalari |
|
Hljómsveitarefni |
99% |

Um okkur
Stofnað árið 2008 og sérhæfum okkur í útflutningi koparafurða. Framleiðslu okkar nýtir stöðugar steypulínur og nákvæmni teiknivélar. Strangt gæðaeftirlit, þar með talið prófun á hvirfilum og litrófsgreining, tryggir yfirburða afköst koparröranna okkar og vafninga fyrir alþjóðleg forrit.
Ef þú þarft hjálp, vinsamlegast hafðu samband við okkur strax!
Netfang:sales@gneemetal.com
Fermetra metra smíðaður
Starfsmenn fyrirtækisins
Samstarfsaðili
Ár reynsla




