UNS C44300 Admiralty Brass Tube PDF
Hvað er ASTM B111 C44300 koparrör?
ASTM B111 C44300 Admiralty Brass Tubes er sink- og kopar-blendi sem inniheldur lítið magn af arseni og sinki. Þessar rör eru þekktar fyrir framúrskarandi tæringarþol í óhreinu árvatni, hreinu sjó, auk hægfara- og stöðnunarvatns. Admiralty koparrör eru sink-koparblendi með snefilmagni af arseni og sinki. Þessar slöngur eru vel-þekktar fyrir mikla tæringarþol í óhreinu árvatni, hreinu sjó og hægfara-vatni.
Koparinn hefur 30% af sinki og tin af 1% og hindrar afsínkun í nokkrum andrúmsloftum og er mikið notað efnið í röraframleiðslu. Það eru margir góðir eiginleikar sem hún býr yfir, er mikil hitaleiðni, hár styrkur, létt-þyngd, tæringar-þolin o.s.frv. Öll rörin okkar hafa margvíslega eiginleika, þar á meðal aðlögunarhæfni, tæringarþol, aukin hitaleiðni, auðveld viðtengingu og uppsetningu, vandamála-frjáls afköst og einfalt viðhald.
| Atriði | C44300 Admiralty koparrör, C44300 Admiralty koparrör |
|---|---|
| Efni |
Brass:C21000, C22000, C22600, C23000, C24000, C26000, C26130, C26800, C27000, C27200, C27400, C2800, H59, H62, H70, Cu, H50, H30, H30, H30 CuZn37, CuZn35, CuZn40, osfrv Blýað kopar:C31400, C31600, C32000, C33000, C33200, C33500, C34000, C34200, C34500, C35000, C35300, C35600, C36000, C37000, C37000, C37000 C38000, C38500 osfrv Tini eir:C40500, C40800, C41100, C42200, C44400, C48200, C46400, C46200 osfrv |
| Forskrift | OD: 2mm~914mm, WT:0.2mm~120mm |
| Ytra þvermál | 2mm ~ 914mm |
| Þykkt | 0,2 mm ~ 120 mm |
| Lengd | 1m, 2m, 3m, 4m, 6m, eða eftir þörfum, 1m, 2m, 3m, eða eftir þörfum |
| Alloy eða ekki | Er Alloy |
| C44300 koparslöngur stærðir | 3,35 mm OD Til 101,6 mm OD, 15 NB til 150 NB IN |
| Veggþykkt | 0,2 mm ~ 120 mm |
| Swg & Bwg | 10 Swg., 12 Swg., 14 Swg., 16 Swg., 18 Swg., 20 Swg. |
| C44300 Koparrör Lengd | Single Random, Double Random, Standard & Cut lengd |
| C44300 Brass Tube Finish | Fáður, AP (glæður og súrsaður), BA (björt og glæður), MF |
| C44300 Koparrör Form | Hringlaga, spólu, ferhyrnd, rétthyrnd, ketils, vökva, bein eða 'U' boginn rör, holur, LSAW rör osfrv. |
| C44300 koparrör gerð | Óaðfinnanlegur, ERW, EFW, soðið, tilbúið |
| Enda | Sléttur endi, skrúfaður endi, troðinn |
| Merking | Allar C44300 koparrör eru merktar sem hér segir: Standard, Grade, OD, Thickness, Length, Heat No. (Eða samkvæmt beiðni viðskiptavinarins.) |
| Umsókn | Olíurör, gasrör, vökvarör, ketill og hitaskipti |
| Virðisaukandi þjónusta | Teiknaðu og stækkun eins og krafist er Stærð og lengd, pólsk (rafmagns og viðskiptaleg) Glæsuð og súrsuð beygja, vinnsla osfrv. |
| Yfirborð | mylla, fáður, björt, hárlína, spegill, bursti, sandblástur osfrv |
| Sérhæfa sig í | C44300 Háræðarör úr kopar og önnur undarleg stærð C44300 varmaskiptir og eimsvalarrör úr kopar |
| Framboðsgeta | 3000 metrísk tonn/metrísk tonn á mánuði staðlað stærð á lager |
|
Gámastærð |
20ft GP: 5898 mm (lengd) x 2352 mm (breidd) x 2393 mm (há) |
| Prófskírteini | Prófskírteini framleiðanda Rannsóknarstofuprófsvottorð frá ríkisstj. Samþykkt rannsóknarstofa. Undir skoðun þriðja aðila |
C443 Eiginleikar til framleiðslu á koparrörum
|
Aðild að tækni |
Hentugleiki |
|---|---|
|
Lóðun |
Frábært |
|
Lóðun |
Frábært |
|
Oxýasetýlen suðu |
Gott |
|
Gasvarið bogasuðu |
Sanngjarnt |
|
Húðuð málmbogasuðu |
Ekki mælt með |
|
Blettsuðu |
Gott |
|
Saumsuðu |
Ekki mælt með |
|
Rassuður |
Gott |
|
Geta til að vera kalt unnið |
Frábært |
|
Hæfni til að vera heit mynduð |
Sanngjarnt |
|
Vinnanleika einkunn |
30 |
C44300 Brass Tubing Chemical Samsetning
(%max., nema sýnt sem svið eða mín.)
|
Cu |
Sem |
Fe |
Pb |
Sn(1) |
Zn |
|
|---|---|---|---|---|---|---|
|
Min./Max. |
70.0-73.0 |
.02-.06 |
.06 |
.07 |
.8-1.2 |
Rem. |
|
Nafn |
71.0 |
.04 |
- |
- |
1.0 |
28.0 |
Umsóknir um C44300 Admiralty Brass
|
* Distiller Tubes |
|
* Uppgufunarrör |
|
* Olíulindardælufóðringar |
| * Hlífar |
|
* Eimsvalaplötur |
|
* Bourdon slöngur |
|
* Hitaskiptarör |
Staðskráin okkar
|
C44300 koparrör |
C44300 varmaskiptarör |
C44300 rör fyrir sjó |
|
C44300 koparrör |
Óaðfinnanlegur C44300 koparrör |
C44300 rör verð |
|
Admiralty kopar rör C44300 |
C44300 koparrör birgir |
Koparblendi 443 rör |
|
ASTM B111 C44300 rör |
ASTM B171 C44300 rör |
C44300 koparblendi rör |
|
C44300 eimsvala rör |
Marine kopar rör C44300 |
C44300 koparrör |
Stofnað árið 2008, erum við leiðandi faglegur útflytjandi sem sérhæfir sig í alhliða úrvali af hágæða koparvörum fyrir alþjóðlega markaði. Kjarna vöruúrval okkar nær yfir ýmis form og forskriftir til að mæta fjölbreyttum iðnaðarþörfum.
Koparrör og rör:
Við útvegum bæði kopar óaðfinnanleg rör (ASTM B68, B75) og koparsoðin rör, þar á meðal hrein koparrör (C11000, C12200), koparrör (C23000, C26000, C28000) og sérhæfð Admiralty koparrör (C4430 varmaskipti corro) viðnám (C4430 varmaskipti corro). Framboð okkar er í samræmi við helstu ASTM staðla eins og ASTM B88 fyrir óaðfinnanlega vatnsrör og ASTM B111 fyrir eimsvala rör.
Koparplötur og -plötur:
Úrval okkar nær yfir allt frá þunnt-þunnt koparplata (ASTM B152) til þungt-þykkt koparplata, fáanlegt í málmblöndur eins og Pure Copper (C11000), Brass Sheet (C26000), Phosphor Bronze Sheet (C51000{0) og C5210 tærandi Admiral. Brass lak/plata (C44300).
Koparstangir og -stangir:
Við bjóðum upp á kopar hringstöng, kopar ferningastangir, kopar sexhyrningsstöng og kopar flata stöng í ýmsum skapgerðum. Vörur innihalda ókeypis-skurðarstöng (C36000 á ASTM B16), súrefni-laus koparstang (C10100/C10200, ASTM B187), beryllium koparstöng (C17200, ASTM B196) og Admiralty koparstöng (C4300).
Koparvír og ræmur:
Copper Wire vörurnar okkar innihalda Bare Copper Wire (ASTM B1/B2/B3), Enamelled Copper Wire og Brass Wire. Við útvegum einnig nákvæma koparrönd (C11000, C26800), koparrönd og Admiralty Brass Strip (C44300) fyrir rafmagns-, sjó- og framleiðsluforrit.





